KG920B/KG920BH DTH Drilling Rig
Dia. Na Hole:90-115mm
Zurfin hakowa:25m ku
Matsin aiki:1.0-1.7 Mpa
Amfanin iska:9-17 m³ /min
Za a iya daidaita adadi
Amfani:
1.Tsarin tafiya mai aminci da kwanciyar hankali
Tare da ƙaramar cibiyar nauyi da kuma babban share ƙasa, wannan na'urar na iya yin tafiya cikin sauƙi akan babbar hanya.
Motoci na musamman ne ke tafiyar da shi wanda ke kawo ƙarfin daraja da ƙarancin gazawa.
Na'urar hana kullewa ta musamman tana inganta amincin na'urar haƙon rarrafe.
Injin dizal ɗin da aka ɗora a cikin mota yana ba da ƙarfi mai ƙarfi, don haka rawar dutsen rarrafe na iya tafiya cikin yardar kaina ba tare da na'urar kwampreso ba.
2. Inji mai ƙarfi kuma abin dogaro
Ɗauki sanannen injin dizal 4-Silinda azaman ƙarfin tuƙi wanda ke da fa'idodi na babban ƙarfi, ƙaramin ƙara, ƙaramin girgiza da ingantaccen aiki.
Ɗauki na'urar da ke sarrafa ingin dizal haƙƙin mallaka (Patent No.: 200820087606.3) da tace iska mai hamada tace matakai uku.
Wannan yana ƙarfafa ƙarfin hawan dutsen rarrafe zuwa yanayi mai tsanani kuma ya tsawaita rayuwar sabis ɗin injin dizal.
3. Ƙaddamarwar Haɓaka Ƙarshen Ƙirƙira, Ayyukan Anguwar Multi-Angle
Ingantacciyar hanyar ƙera kayan luffing da haɓaka hakowa zagaye tare da fa'idodin tsarin neoteric da sauƙin kulawa yana haɓaka wurin ɗaukar rami mai zurfi. Hakan kuma ya sa ana samun hako ramin kwance mai ƙarancin tsari.
4. Tsarin ciyarwa mai ƙarfi da tsarin juyawa
Wannan tsarin jujjuya yana kunshe da injin orbit hydraulic da akwatin gear na duniya. Wannan yana ba da rawar hawan dutsen crawler, nau'in hawan keken keke, tare da tanadin juzu'i mai ƙarfi kuma yana rage ƙimar hakowa.
Tsarin ciyarwa wanda babban injin injin ruwa mai ƙarfi zai iya haifar da ƙarfin ɗagawa 20 KN. Daidaita bawul mai daidaita matsi akan bawul ɗin sarrafawa na iya samun ingantaccen ikon tuƙi wanda yanayin aiki ke buƙata.
Yankunan aikace-aikace:
Granite, Basalt, Marmara, Quartz ko wasu duwatsu da duwatsu.
Rock rigidity |
f=6-20 |
Jimlar nauyi |
4200 kg |
|
Diamita na hakowa |
90-115mm |
Jagora karkata |
Dubi ƙasa135° Ana neman sama da 50° Gabaɗaya 185° |
|
Zurfin hakowa tattalin arziki |
25m ku |
Jagoran digiri na kusurwa |
Hagu 100° dama 45° Gaba ɗaya 145° |
|
Gudun juyawa |
0-110r/min |
Drill boom farar kusurwa |
Dubi ƙasa 50° Neman sama 25° Gaba ɗaya 75 |
|
karfin juyi |
1650 N.m |
Haɗa kusurwar hannu |
Hagu 44° dama 45° Gaba ɗaya 89° |
|
Ƙarfin ɗagawa |
18000N |
Jagora Tsawon ramuwa |
900mm |
|
Yanayin motsa jiki |
Silinda - Sarkar |
Ƙarfi |
YCD4R23T8-80(59KW/2400r/min) |
|
Tsawon ciyarwa |
mm 3780 |
Haɗa sanda |
Girman 64x3000mm |
|
Ƙarfin hawan hawa |
Kasa da 30° |
Pression d'air de travail |
1.0-1.7Mpa |
|
Fitar ƙasa |
mm 350 |
Amfanin iska |
9-17m³ /min |
Da fatan za a cika bayanan tuntuɓar ku